MYRKIR MÚSÍKDAGAR

DARK MUSIC DAYS

26.1 - 2.2 2019

STAÐFESTIR LISTAMENN 2019 // CONFIRMED LINEUP 2019

Arma Agharta (LT)

Barbara Lüneburg (DE)

Caput Ensemble (IS)

dj. flugvél og geimskip (IS)

Dúplum Dúó (IS)

Elísabet Waage & Laufey Sigurðardóttir (IS)

Hið íslenska gítartríó (IS)

Heiða Árnadóttir (IS)

Jennifer Torrence (NO)

Kammersveit Reykjavíkur/Reykjavik Chamber Orchestra (IS)

Kúbus (IS)

Lilja María & Berglind María (IS)

Maja S. K. Ratkje (NO)

Marko Ciciliani (HR)

Neko3 (DK)

Niels Lyhne Løkkegaard (DK)

Nordic Affect (IS)

Resterne af Rigsfællesskabet (FO/DK/IS)

Rafeinyrkjar (IS)

Ríkharður Friðriksson (IS)

Schola Cantorum (IS)

SiGRÚN (IS)

Sinfóníuhljómsveit Íslands/Iceland Symphony Orchestra (IS)
- Stjórnandi/Conductor: Daníel Bjarnason
- Einleikarar/Soloists: Hallfríður Ólafsdóttir (flauta/flute), Martin Kuuskmann (fagott/bassoon) & Mario Caroli (flauta/flute).
- Með/With: Ungsveit SÍ/Iceland Symphony Youth Orchestra & Kór LHÍ / Iceland University of the Arts Choir

The Riot Ensemble (UK)

Tinna Þorsteinsdóttir & Guðrún Hrund (IS)

Yrkja III (IS)

Zoë Martlew (UK)

Endanleg dagskrá kynnt síðar // Full lineup will be announced soon.

STAÐFEST TÓNSKÁLD 2019 // CONFIRMED COMPOSERS 2019

Aart Strootman (NL)

Alfred Schnittke (RU)

Anders Nordentoft (DK)

Anna Meredith (UK)

Anna Þorvaldsdóttir (IS)

Ari Hálfdán Aðalgeirsson (IS)

Ásbjörg Jónsdóttir (IS)

Bára Grímsdóttir (IS)

Bent Sørensen (DK)

Berglind María Tómasdóttir (IS)

Bergrún Snæbjörnsdóttir (IS)

Björk Níelsdóttir (IS)

Bjørn Fongaard (NO)

Christian Wallumrød (NO)

Daníel Bjarnason (IS)

Georg Friedrich Haas (AT)

Guðmundur Steinn Gunnarsson (IS)

Gunnar A. Kristinsson (IS)

Haukur Tómasson (IS)

Haukur Þór Harðarson (IS)

Heðin Ziska Davidsen (FO)

Helgi Rafn Ingvarsson (IS)

Hildigunnur Rúnarsdóttir (IS)

Hugi Guðmundsson (IS)

Ingibjörg Ýr Skarphéðinsdóttir (IS)

Jeppe Ernst (DK)

Jeppe Just Christensen (DK)

Jesper Pedersen (DK/IS)

Juliana Hodkinson (UK)

Kolbeinn Bjarnason (IS)

Lilja María Ásmundsdóttir (IS)

Mads Emil Dreyer (DK)

Magnús Blöndal Jóhannsson (IS)

Maja S. K. Ratkje (NO)

Marko Ciciliani (HR)

María Huld Markan Sigfúsdóttir (IS)

Matthew Brown (UK)

Mist Þorkelsdóttir (IS)

Niels Lyhne Løkkegaard (DK)

Páll Ragnar Pálsson (IS)

Ríkharður H. Friðriksson (IS)

Sigurður Sævarsson (IS)

Simon Løffler (DK)

Simon Mawhinney (UK)

Sóley Stefánsdóttir (IS)

Steingrímur Rohloff (IS)

Stephen Dodgson (UK)

Sveinn Lúðvík Björnsson (IS)

Tanja Orning (NO)

Tom Johnson (NO)

Tryggvi Baldvinsson (IS)

Veronique Vaka (IS)

Þórólfur Eiríksson (IS)

Þórunn Björnsdóttir (IS)

Þuríður Jónsdóttir (IS)