MYRKIR MÚSÍKDAGAR

DARK MUSIC DAYS

31.1 - 2.2 2019

FIMMTUDAGUR 28. JANÚAR // THURSDAY 28 JANUARY

  OPNUN MYRKRA MÚSÍKDAGA // OPENING OF DARK MUSIC DAYS   17.00 Norðurbryggja, Harpa

OPNUN MYRKRA MÚSÍKDAGA // OPENING OF DARK MUSIC DAYS
17.00 Norðurbryggja, Harpa

   SINFÓNÍUHLJÓMSVEIT ÍSLANDS  // ICELANDIC SYMPHONY ORCHESTRA  19.30 Eldborg, Harpa

SINFÓNÍUHLJÓMSVEIT ÍSLANDS // ICELANDIC SYMPHONY ORCHESTRA
19.30 Eldborg, Harpa

   DANS LES ARBRES                   21.30 Kaldalón, Harpa

DANS LES ARBRES                
21.30 Kaldalón, Harpa

 
 

FÖSTUDAGUR 29. JANÚAR 

   HIÐ ÍSLENSKA GÍTARTRÍÓ  // THE ICELANDIC GUITAR TRIO  12.00 Kaldalón, Harpa

HIÐ ÍSLENSKA GÍTARTRÍÓ // THE ICELANDIC GUITAR TRIO
12.00 Kaldalón, Harpa

   TÖFRAHURÐ - BÖRNIN TÆKLA TÓNSKÁLDIN  // CHILDREN´S PROGRAMME   16.00 Kaldalón, Harpa

TÖFRAHURÐ - BÖRNIN TÆKLA TÓNSKÁLDIN // CHILDREN´S PROGRAMME
16.00 Kaldalón, Harpa

   EDDA ERLENDSDOTTIR PÍANÓ  // EDDA ERLENDSDOTTIR PIANO  18.00 Norðurljós, Harpa  

EDDA ERLENDSDOTTIR PÍANÓ // EDDA ERLENDSDOTTIR PIANO
18.00 Norðurljós, Harpa
 

   ÞÓRANNA BJÖRNSDÓTTIR INNSETNING  // THÓRANNA BJÖRNSDÓTTIR INSTALLATION   18.00 - 22.00 Norðurbryggja, Harpa

ÞÓRANNA BJÖRNSDÓTTIR INNSETNING // THÓRANNA BJÖRNSDÓTTIR INSTALLATION
18.00 - 22.00 Norðurbryggja, Harpa

   KRISTÍN MJÖLL FAGOTT  // KRISTÍN MJÖLL BASSOON   19.00 Kaldalón, Harpa

KRISTÍN MJÖLL FAGOTT // KRISTÍN MJÖLL BASSOON
19.00 Kaldalón, Harpa

   CAPUT     20.00 Norðurljós, Harpa

CAPUT
20.00 Norðurljós, Harpa

   JENNIFER TORRANCE SLAGVERK  // JENNIFER TORRANCE PERCUSSION   21.00 Kaldalón, Harpa

JENNIFER TORRANCE SLAGVERK // JENNIFER TORRANCE PERCUSSION
21.00 Kaldalón, Harpa

   RAFTÓNLEIKAR  // ELECTROACOUSTIC CONCERT  22.00 Norðurljós, Harpa

RAFTÓNLEIKAR // ELECTROACOUSTIC CONCERT
22.00 Norðurljós, Harpa

 

LAUGARDAGUR 30. JANÚAR

   TÖFRAHURÐ - ÆVINTÝRIÐ AF SÖLVA OG ODDI KÓNGI  // CHILDREN´S PROGRAMME   12.00 Norðurljós, Harpa

TÖFRAHURÐ - ÆVINTÝRIÐ AF SÖLVA OG ODDI KÓNGI // CHILDREN´S PROGRAMME
12.00 Norðurljós, Harpa

   GUÐNÝ EINARSDÓTTIR ORGEL  // GUDNÝ EINARSDÓTTIR ORGAN   13.00 Dómkirkjan í Reykjavík

GUÐNÝ EINARSDÓTTIR ORGEL // GUDNÝ EINARSDÓTTIR ORGAN
13.00 Dómkirkjan í Reykjavík

   GUÐNÝ JÓNASDÓTTIR SELLÓ  // GUÐNÝ JÓNASDÓTTIR CELLO   14.00 Kaldalón, Harpa

GUÐNÝ JÓNASDÓTTIR SELLÓ // GUÐNÝ JÓNASDÓTTIR CELLO
14.00 Kaldalón, Harpa

   NORDIC AFFECT    15.00 Norðurljós, Harpa

NORDIC AFFECT
15.00 Norðurljós, Harpa

   ÍSLENSKI SAXÓFÓNKVARTETTINN  // THE ICELANDIC SAXOPHONE QUARTET   16.00 Kaldalón, Harpa

ÍSLENSKI SAXÓFÓNKVARTETTINN // THE ICELANDIC SAXOPHONE QUARTET
16.00 Kaldalón, Harpa

   VENT DU NORD - NORÐAN GARRI    17.00 Norðurljós, Harpa

VENT DU NORD - NORÐAN GARRI
17.00 Norðurljós, Harpa

   GUNNAR KAREL INNSETNING  // GUNNAR KAREL INSTALLATION  16.00 - 22.00 Norðurbryggja, Harpa

GUNNAR KAREL INNSETNING // GUNNAR KAREL INSTALLATION
16.00 - 22.00 Norðurbryggja, Harpa

   VOX FEMINAE    18.00 Fyrir framan 3B inngang í Eldborg, Harpa

VOX FEMINAE
18.00 Fyrir framan 3B inngang í Eldborg, Harpa

   HLÍF SIGURJÓNSDÓTTIR FIÐLA  // HLÍF SIGURJÓNSDÓTTIR VIOLIN   19.00 Norðurljós, Harpa

HLÍF SIGURJÓNSDÓTTIR FIÐLA // HLÍF SIGURJÓNSDÓTTIR VIOLIN
19.00 Norðurljós, Harpa

   ERKI-TÓNLIST   20.00 Kaldalón, Harpa

ERKI-TÓNLIST
20.00 Kaldalón, Harpa

   KAMMERSVEIT REYKJAVÍKUR  // REYKJAVIK CHAMBER ENSEMBLE   21.00 Norðurljós, Harpa

KAMMERSVEIT REYKJAVÍKUR // REYKJAVIK CHAMBER ENSEMBLE
21.00 Norðurljós, Harpa